กลับไปที่รายการ โพสต์ใหม่

สุดยอดการพรางตัวของทหาร

ลองสังเกตกันดีดีนะครับ ว่าแต่ละรูปจะมีสักกี่คน

-------------------------------------------------------------------------------------------------
credit : www.sudipan.net
1

จำนวนคะแนน

• gorpor

แบ่งปัน    

จีนพรางตัวนี่มันอะไรคับ

make เอาหรือปล่าว หรือว่าเค้าสร้างมาเพื่อ

ไปข่มขืนผู้หญิงกันครับเนี่ย

ของจีนนี่ดูแปลกๆแฮะ ทำได้ขนาดนี้จริงๆเหรอ???

ของจีนนี่พรางตัวแบบไม่ต้องเดินไปไหนอ่ะ

อย่ากล่าวโทษเขา เพื่อท่านจะไม่ต้องถูกกล่าวโทษ และท่านจะตวงให้เขาด้วยทะนานอันใด ท่านจะได้รับตวงด้วยทะนานอันนั้น" (มัทธิว 7:1-2)

ของอเมริกาเน้นใช้งานจริง   ของจีนเน้นเฝ้าระวังใช่ไหม

--  รูปสุดท้ายหลอนครับ

โหห ทหารพรางได้เนียนจิงๆๆ คับบ ถ้าไม่สังเกตจิงๆไม่เห็นเลยคับบบ
และในสถานการณ์ ขับขนจะมานั่งสังเกตอะไรคง ยาก พรางตัวเจ๋งสุด

ส่วนจีนพรางตัว ผมว่าไม่ได้ make หรอกคับบ
ทำได้จิงๆ เหละ เป็น ศิลปะล้วนๆ make กับมือคับ ไม่ได้ make กับคอม

คงเอาสีทาไงครับ เอาไว้ถ่ายภาพศิลปะเล่นๆ เอาไปใช้การทหารไม่ได้ มันไม่ใช่เครื่องมืออะไร

ของจีนใช้สี
แต่ของทหารใช้ทักษะครับ

พรางเนียนเลย

Hello, UFO

สุดยอดครับ

--  รูปสุดท้ายหลอนครับ
ต้นฉบับโพสต์โดย unleashs เมื่อ 11-11-2010 05:26

หลอนจิงๆ คับ

กลับไปที่รายการ