กลับไปที่รายการ โพสต์ใหม่
แบ่งปัน    

ได้เวลาเริ่มต้นใหม่แล้วสินะครับ
ไม่ใช่เริ่มจาก 0 นะ แต่เริ่ม จาก -100 เลย

ล้างโลกเลยครับ

Xamuel

ตั้งชื่อเกรียน ไม่เหนเกี่ยวเลย

ฮาลายเซนต์

เป็นการตั้งชื่อหลอกล่อให้คนเข้ามาสินะ หุหุ ฟังดุเขาพูดถึง แบบว่า  โลก ล้าง  อะไรไม่รุอะ

เก็บทุน เปิดร้านหนังสือออนไลอยู่  ว่าแต่งานเค้ายังไม่มีเลยย

ตั้งชื่ออะไรอย่างนั้น ปล่อยให้ผมคิดมาก

ไม่ต้องหลอกให้ใครเข้ามาดูหรอก
อย่างไรสมาชิกเว็ปนี้ต้องอยากดู
"ดาวเคราะห์พุ่งชนโลก" อยู่แล้วล่ะครับ

xxx Japan นี่หมายถึง Sub Japan หรอ = =

เล่นซะ...= =

Amore  'e  morto

แก้ไขล่าสุด talekpong เมื่อ 3-2-2010 20:27

ถ้าลาวามันทะลักมาระอุท่วม หลอมเปลือกโลกไปทั้งใบแบบคลิปนี้
จะมีซากฟอสซิลหลงเหลืออยู่อีกรึป่าวเนี่ย

เริ่มให้หมด

Yes siR

โลกแตกเลยคัฟฟถ้าโดนชนแบบนี้ กระจายไปใย อวกาศหมดอ่ะผมว่า .......

คิดไว้แล้วว่ากระทู้ดักแต่คิดว่า ดักเป็น วง เจแปน เอ็กซ์ แต่ป่าวคนละเรื่องเดียวกันเลย อิอิ

วันนี้อากาศร้อนมาก ไมได้กินข้าวเย็น T T หิวชะมัด

เก่าแล้วครับ VDO นี้ ตั้งแต่ตอนผมอยู่ ม.ปลายโน่น (3ปีแล้ว)
ได้ดูตอนไปงานสัปดาห์วิทย์ ที่โรงเรียนจัดไปดู -*-

คุ้นๆนะเนี่ยคลิปนี้น่ะเห่อๆ

The_God_Slayer

กลับไปที่รายการ